Sabar chassis iska mai sanyaya 2U rack-saka daidaitaccen ƙarfin lissafin EEB/CEB
Bayanin Samfura
Samfuran Chassis: MMS-8208-1.0F
Girman abu: 438mm * 88mm * 660mm, 1.0MM, Shanghai Baosteel SGCC
Bayanin gaba: Maɓallin WUTA / SAKE SATA, boot / hard disk / network / ƙararrawa / haske mai nuna matsayi,
Gaban yana goyan bayan musaya 2*USB3.0
Tallafin ajiya: Gaba yana goyan bayan 8 * 3.5 "mai zafi mai iya musanya rumbun kwamfutarka (wanda ya dace da 2.5"), 2*3.5"/2.5"
, A baya yana goyan bayan 2 * 2.5" ginanniyar rumbun kwamfutarka, (na zaɓi) yana goyan bayan 2 * 2.5" NVMe hot-swappable OS module
Fadada PCI-e: tana goyan bayan ramukan fadada PCI-e 7 rabin tsayi
Mai son tsarin: gabaɗayan shawar girgiza / daidaitaccen tsari na 4 8038 mai zafi-swappable tsarin sanyaya fan modules.
(Silent version/PWM, babban ingancin fan garanti 50,000 hours),
Mai jituwa tare da ƙirar musanya mai saurin iska da ruwa, (na zaɓi) daidaitaccen tsarin sanyaya ruwa don magance 1100W dual CPU sanyaya ruwa
Jirgin baya: Yana goyan bayan 8 * SAS/STA 12Gbps jirgin baya mai haɗa kai tsaye, (na zaɓi) 4 * SAS/STA + 4NVMe matasan baya.
Ƙarfin wutar lantarki: Ƙarfin wutar lantarki yana goyan bayan 550W / 800W / 1300W 80PLUS jerin platinum CRPS 1 + 1 babban ƙarfin wutar lantarki,
Baturi guda ɗaya yana goyan bayan 600W 80PLUS babban ƙarfin ƙarfin ƙarfin baturi guda ɗaya ( zaɓin braket ɗin baturi ɗaya)
Motherboard: Yana goyan bayan EEB (12*13)/CEB (12*10.5)/ATX (12*9.5)/Micro ATX misali motherboard
Siffofin muhalli: 10 ℃ zuwa 35 ℃ zafin aiki, 8% -90% zafi aiki (babu da iska)
-40 ℃to70 ℃ ajiya zazzabi, 5% -95% ajiya zafi (ba condensation))
Goyan bayan layin dogo: Taimako
Waɗannan samfuran ne waɗanda kuka zaɓa don siya:
Jirgin baya mai zafi mai zafi-swappable: (na zaɓi) 4*SAS/STA +4NVMe kai tsaye-haɗin jirgin baya.
Samar da wutar lantarki guda ɗaya / m: 1 + 1 sakewa: 550W / 800W / 1300W na asali na wutar lantarki (Platinum) (na zaɓi),
Baturi guda ɗaya: 600W 80PLUS samar da wutar lantarki, bayanin kula: sararin madaidaicin baturi ɗaya na sama baya goyan bayan 2.5 ″ Hard faifai na OS (na zaɓi)
2 * 2.5 "Module OS: yana goyan bayan zaɓin baya mai zafi-swappable NVME2 * 2.5" OS module (na zaɓi)
Kit ɗin taga na baya na GPU: Yana goyan bayan jujjuya madaidaiciyar zaɓi na kayan aikin taga na baya na GPU (kawai don ƙarin iko) (na zaɓi)
Kebul na bayanan Hard faifai: yana goyan bayan gyare-gyare na igiyoyin bayanai daban-daban (na zaɓi)
Igiyar wutar lantarki: 3C ƙwararriyar igiyar wutar lantarki ta takamaiman uwar garken (na zaɓi)
Chassis gaban panel: yana goyan bayan gyare-gyaren gaban panel na 2U (na zaɓi)
Shirye-shiryen jagorar jagora: 1, 2U masu goyan bayan raƙuman jagorar shiryayye; (na zaɓi)
2. 2U ƙwal ɗin da ba ta da sauri-saki ƙwallon cikakken jagorar dogo (na zaɓi)
Abokin ciniki keɓancewa: Taimakawa abokin ciniki LOGO keɓancewa, keɓantaccen abin rufe fuska na chassis, launi na hakar, kayan marufi OEM,
, yana goyan bayan fitowar tire na diski na musamman, tsarin bayyanar ODM, da sauransu.
### Gabatar da ƙaƙƙarfan chassis uwar garken: 2U rack-saka mai sanyaya iska
A cikin yanayin dijital mai sauri na yau, kasuwancin suna buƙatar mafita mai ƙarfi da aminci na uwar garken waɗanda zasu iya ɗaukar manyan buƙatun ƙididdiga ba tare da lalata aiki ko inganci ba. Shigar da fasahar mu ta zamani ** 2U rack uwar garken chassis ** wanda aka tsara don babban ikon sarrafa kwamfuta kuma an inganta shi don sanyaya iska. An ƙirƙira wannan sabon samfurin don biyan buƙatun cibiyar bayanai ta zamani, yana mai da shi manufa ga kamfanoni masu neman haɓaka kayan aikin IT.
#### Ayyukan da ba a misaltuwa da haɓakawa
Babban jigon sabar uwar garken mu na 2U an sadaukar da shi ne don isar da ingantaccen ikon sarrafa kwamfuta. An tsara wannan shari'ar don ɗaukar EEB (Extended ATX) da CEB (Compact ATX) uwayen uwa, samar da sassauci da faɗaɗawa kasuwancin ku yana buƙatar haɓaka. Tare da goyan bayan CPUs masu girma da yawa da isassun ramummuka na RAM, zaku iya daidaita sabar ku cikin sauƙi don biyan takamaiman buƙatun aikinku, ko haɓakawa, lissafin girgije ko ƙididdigar bayanai.
An tsara wannan shari'ar don tallafawa sabbin na'urori masu sarrafawa, yana tabbatar da cewa za ku iya amfani da fasaha mai mahimmanci don ci gaba da gasar. Mai ikon ɗaukar GPUs da yawa, wannan chassis uwar garken ya dace don aikace-aikacen da ke buƙatar sarrafa hoto mai zurfi, kamar koyon injin, AI, da ma'anar 3D.
#### Kyakkyawan fasahar sanyaya iska
Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na 2U rackmount uwar garken chassis shine ci-gaba na tsarin sanyaya iska. A cikin manyan mahalli na lissafin aiki, sarrafa zafin jiki yana da mahimmanci don kiyaye ingantaccen aiki da tsawaita rayuwar kayan aiki. Laifukan mu sun ƙunshi ingantattun tashoshi masu kwararar iska da ingantattun ƙirar fan don tabbatar da daidaiton sanyaya duk abubuwan da aka gyara.
Zane-zane mai sanyaya iska yana rage haɗarin zafi fiye da kima, yana ba da damar sabar ku ta yi aiki a kololuwar aiki ko da ƙarƙashin nauyi mai nauyi. Wannan ba kawai inganta aminci ba amma kuma yana rage buƙatar ƙarin hanyoyin kwantar da hankali, don haka rage farashin aiki. Hakanan an ƙera akwati don sauƙin kulawa, tare da matatun fan mai cirewa waɗanda za'a iya tsaftacewa ko maye gurbinsu don tabbatar da kwararar iska mara yankewa.
#### M gina inganci da ƙira
An yi chassis uwar garken mu na 2U daga kayan inganci masu inganci kuma an gina su don tsayayya da matsananciyar yanayin cibiyar bayanai. Firam ɗin ƙarfe mai ƙarfi yana ba da ɗorewa na musamman, yayin da ƙirar ƙira ke tabbatar da haɗuwa ba tare da lahani ba cikin madaidaicin taragon inch 19. Ƙirar ƙarancin kayan aiki na chassis yana sauƙaƙe shigarwa da haɓakawa, yana bawa ƙwararrun IT damar maye gurbin abubuwan da aka gyara cikin sauri ba tare da buƙatar kayan aiki na musamman ba.
Ƙungiyar ta gaba tana sanye da alamun LED waɗanda ke nuna ikon da matsayi na tsarin, suna ba da ra'ayi na ainihi akan aikin uwar garke. Bugu da ƙari, shari'ar ta haɗa da tashar jiragen ruwa na USB da yawa da wuraren tuƙi masu zafi, wanda ke sauƙaƙa haɗa abubuwan da ke kewaye da sarrafa ajiya ba tare da raguwa ba.
#### Ingantattun hanyoyin haɗi da zaɓuɓɓukan ajiya
A cikin duniyar da bayanai ke sarki, samun zaɓin haɗin kai daidai yana da mahimmanci. Mu 2U rack uwar garken chassis yana fasalta ramukan PCIe da yawa, yana ba da damar shigar da katunan faɗaɗa iri-iri, gami da katunan dubawar cibiyar sadarwa (NICs) da masu kula da ajiya. Wannan sassauci yana ba ku damar keɓance uwar garken don saduwa da takamaiman hanyar sadarwar ku da buƙatun ajiya.
Chassis yana goyan bayan nau'ikan jeri na ajiya, gami da SSDs da HDDs, kuma yana ba da zaɓuɓɓukan saitin RAID don ingantattun sake fasalin bayanai da aiki. Tare da isassun wuraren tuƙi da goyan baya don faifai masu zafi, zaku iya faɗaɗa ƙarfin ajiya cikin sauƙi yayin da kasuwancin ku ke haɓaka.
#### Ingantaccen makamashi da ingancin farashi
Baya ga babban aiki, an tsara chassis ɗin uwar garken mu na 2U tare da ingantaccen makamashi a zuciya. Tsarin sanyaya iska ba wai kawai yana sanya kayan aikin ku su yi sanyi ba har ma suna rage yawan kuzari idan aka kwatanta da hanyoyin sanyaya na gargajiya. Wannan yana nufin rage kuɗin wutar lantarki da ƙaramin sawun carbon, yana mai da shi zaɓi mai dacewa da muhalli don kasuwancin da ke neman haɓaka ƙoƙarin dorewar su.
Bugu da ƙari, ana saka farashin shari'ar gasa sosai kuma aikin sa ƙima ce ta musamman. Ta hanyar saka hannun jari a cikin 2U rackmount uwar garken chassis, ba kawai kuna siyan kayan aiki ba; Kuna saka hannun jari na dogon lokaci a cikin ababen more rayuwa na IT na kasuwancin ku.
#### a ƙarshe
A taƙaice, mu ** 2U rackmount iska mai sanyaya uwar garken chassis *** shine mafita na ƙarshe don kasuwancin da ke neman babban ikon sarrafa kwamfuta, aminci da inganci. Tare da fasahar sanyaya ta ci gaba, ingantaccen ingantaccen gini da zaɓuɓɓuka masu sassauƙa, an tsara chassis ɗin don biyan buƙatun duniyar da ke sarrafa bayanai a yau. Ko kuna gudanar da ƙaramin kasuwanci ko gudanar da babban kamfani, chassis ɗin uwar garken mu zai taimaka muku cimma burin ku na IT da kwarin gwiwa.
Haɓaka kayan aikin uwar garken ku a yau kuma ku fuskanci bambancin 2U rackmount uwar garken chassis ɗin mu ya kawo. Rungumar gaba na ƙididdiga tare da mafita waɗanda ke haɗa aiki, haɓakawa, da ingantaccen makamashi







FAQ
Mun samar muku da:
Manyan kaya
Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
Marufi mai kyau
Bayarwa akan lokaci
Me yasa zabar mu
1. Mu ne tushen masana'anta,
2. Goyi bayan gyare-gyaren ƙaramin tsari,
3. Factory garanti,
4. Quality Control: The factory za su gwada kaya sau 3 kafin bayarwa
5. Mu core gasa: ingancin farko
6. Mafi kyawun sabis na tallace-tallace yana da mahimmanci
7. Bayarwa da sauri: kwanaki 7 don ƙirar keɓaɓɓu, kwanaki 7 don tabbatarwa, kwanaki 15 don samfuran taro
8. Hanyar jigilar kaya: FOB da bayanan ciki, bisa ga bayanin da kuka ƙayyade
9. Hanyar biyan kuɗi: T / T, PayPal, Alibaba Secure Payment
OEM da sabis na ODM
Ta hanyar aikinmu na shekaru 17 na aiki tuƙuru, mun tara kwarewa mai yawa a cikin ODM da OEM. Mun sami nasarar tsara ƙirar mu masu zaman kansu, waɗanda abokan cinikin ƙasashen waje ke maraba da su, suna kawo mana odar OEM da yawa, kuma muna da samfuran samfuran mu. Kuna buƙatar samar da hotunan samfuran ku, ra'ayoyinku ko LOGO, za mu ƙira da buga samfuran. Muna maraba da OEM da ODM umarni daga ko'ina cikin duniya.
Takaddar Samfura



